ซอคเกอร์ลีก : soccer-league.in.th
FiFA55 | ฟีฟ่า55 | Royal Online | ufabet | แทงบอล | royal online |

ช่องดูบอล: 90minlive | Doofootball | Tv Online
ไฮไลท์บอล: FB:Truesport | FB:Goal Thailand | FB:DAZN | FB:นี่หรือเว็บบอล
ผลฟุตบอล: Livescore.com | MatchReport ss
ตารางคะแนน: พรีเมียร์ลีก | ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก | ยูโรป้า ลีก
อัตราต่อรอง: อัตราต่อรอง ฟุตบอล
ตรวจหวย: Sanook.com

ดูสนุกเกอร์:
โปรแกรมแข่งขัน : สนุกเกอร์โลก ฤดูกาล 2019-20
อันดับโลก : World Rankings 2019-20
ไลฟ์สกอร์ : LiveScores World snooker
อัตราต่อรอง : อัตราต่อรอง สนุกเกอร์

สดทาง FB : นี่หรือเว็บบอล | Sodtv147 | Agtv live | Snooker147 | Snookertv148

สดทาง PC : TrueHD (Table1) | TrueSP7 (Table2) ช่องหลัก
สดทาง PC : TrueHD2 (Table2) | TrueSP5 (Table2) สำรอง
01 มกราคม 2019


ยูโรปา ลีก | Europa League 2019-20

OFFICIAL: โปรแกรมฤดูกาล 2019-20 FB : UEFA Europa League | twitter : EuropaLeague

ช่องดูบอล90minlive | Doofootball | Link-ดูบอล
ไฮไลท์บอล: FB:Truesport FB:Goal Thailand FB:นี่หรือเว็บบอล
ผลบอลLivescore.com | MatchReport Soccersuck 

ตารางคะแนน ยูโรป้าลีก | อัตราต่อรอง

|- SEASON 2020 -|

แบ่งกลุ่มนัดที่ 4

วันพุธที่ 6 พฤศจิกายน 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
22.50 น. วิตอเรีย กีมารายส์ 1-1 อาร์เซน่อล

วันพฤหัสบดีที่ 7 พฤศจิกายน 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
22.50 น. อัสตาน่า - อาแซด
00.55 น. ลาซิโอ - เซลติก
00.55 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ - แรนส์
00.55 น. สต็องดาร์ ลีแอช - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
00.55 น. อาโปเอล เอฟซี - คาราบัก
00.55 น. ดูเดลันเก้ - เซบีญ่า
00.55 น. โคเปนเฮเก้น - ดีนาโม เคียฟ
00.55 น. ลูกาโน่ - มัลโม่
00.55 น. บาเซิ่ล - เกตาเฟ่
00.55 น. คราสโนดาร์ - แทรบซอนสปอร์
00.55 น. โรเซนบอร์ก - สปอร์ติ้ง ลิสบอน
00.55 น. ลินซ์ - พีเอสวี
03.00 น. เฟเยนอร์ด - ยัง บอยส์
03.00 น. เรนเจอร์ส - ปอร์โต้
03.00 น. โวลฟ์สบวร์ก - เกนท์
03.00 น. โอเล็กซานเดรีย - แซงต์ เอเตียนน์
03.00 น. เอสปันญ่อล - ลูโดโกเร็ทส์
03.00 น. เฟเรนซ์วารอส - ซีเอสเคเอ มอสโก
03.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โรม่า
03.00 น. โวลฟ์สแบร์เกอร์ - อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
03.00 น. บราก้า - เบซิคตัส
03.00 น. วูลฟ์ส - สโลวาน บราติสลาว่า
03.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - ปาร์ติซาน

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 3

วันพฤหัสบดีที่ 24 ตุลาคม 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
23.55 น. คาราบัก 2-2 อาโปเอล เอฟซี
23.55 น. ปอร์โต้ 1-1 เรนเจอร์ส
23.55 น. ยัง บอยส์ 2-0 เฟเยนอร์ด
23.55 น. เกนท์ 2-2 โวลฟ์สบวร์ก
23.55 น. แซงต์ เอเตียนน์ 1-1 โอเล็กซานเดรีย
23.55 น. ซีเอสเคเอ มอสโก 0-1 เฟเรนก์วารอส
23.55 น. ลูโดโกเร็ทส์ 0-1 เอสปันญ่อล
23.55 น. โรม่า 1-1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.55 น. อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ 1-0 โวลฟ์สแบร์เกอร์
23.55 น. เบซิคตัส 1-2 บราก้า
23.55 น. สโลวาน บราติสลาว่า 1-2 วูลฟ์ส
23.55 น. ปาร์ติซาน 0-1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23.55 น. อาแซด 6-0 อัสตาน่า

02.00 น. เซลติก 2-1 ลาซิโอ
02.00 น. แรนส์ 0-1 ซีเอฟอาร์ คลูจ
02.00 น. อาร์เซน่อล 3-2 วิคอตเรีย กีมารายส์
02.00 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต 2-1 สต็องดาร์ ลีแอช
02.00 น. เซบีญ่า 3-0 ดูเดลันเก้
02.00 น. ดีนาโม เคียฟ 1-1 โคเปนเฮเก้น
02.00 น. มัลโม่ 2-1 ลูกาโน่
02.00 น. เกตาเฟ่ 0-1 บาเซิ่ล
02.00 น. แทรบซอนสปอร์ 0-2 คราสโนดาร์
02.00 น. สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-0 โรเซนบอร์ก
02.00 น. พีเอสวี 0-0 ลินซ์

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 2

วันพฤหัสบดีที่ 3 ตุลาคม 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
21.50 น. อัสตาน่า 1-2 ปาร์ติซาน
23.55 น. ยัง บอยส์ 2-1 เรนเจอร์ส
23.55 น. เฟเยนอร์ด 2-0 ปอร์โต้
23.55 น. แซงต์ เอเตียนน์ 1-1 โวลฟ์สบวร์ก
23.55 น. โอเล็กซานเดรีย 1-1 เกนท์
23.55 น. ซีเอสเคเอ มอสโก 0-2 เอสปันญ่อล
23.55 น. เฟเรนซ์วารอส 0-3 ลูโดโกเร็ทส์
23.55 น. อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์ 1-1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
23.55 น. โวลฟ์สแบร์เกอร์ 1-1 โรม่า
23.55 น. เบซิคตัส 0-1 วูลฟ์ส
23.55 น. บราก้า 2-2 สโลวาน บราติสลาว่า
23.55 น. อาแซด 0-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

02.00 น. ลาซิโอ 2-1 แรนส์
02.00 น. เซลติก 2-0 ซีเอฟอาร์ คลูจ
02.00 น. วิตอเรีย กีมารายส์ 0-1 ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต
02.00 น. อาร์เซน่อล 4-0 สต็องดาร์ ลีแอช
02.00 น. เซบีญ่า 1-0 อาโปเอล เอฟซี
02.00 น. ดูเดลันเก้ 1-4 คาราบัค
02.00 น. มัลโม่ 1-1 โคเปนเฮเก้น
02.00 น. ลูกาโน่ 0-0 ดีนาโม เคียฟ
02.00 น. คราสโนดาร์ 1-2 เกตาเฟ่
02.00 น. แทรบซอนสปอร์ 2-2 บาเซิ่ล
02.00 น. สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-1 ลินซ์
02.00 น. โรเซนบอร์ก 1-4 พีเอสวี

---

แบ่งกลุ่มนัดที่ 1

วันพฤหัสบดีที่ 19 กันยายน 2562
ยูฟ่า ยูโรป้าลีก รอบแบ่งกลุ่ม
23.55 น. อาโปเอล เอฟซี 3-4 ดูเดลันก้า
23.55 น. คาราบัก 0-3 เซบีญ่า
23.55 น. ดีนาโม เคียฟ 1-0 มัลโม่
23.55 น. โคเปนเฮเก้น 1-0 ลูกาโน่
23.55 น. บาเซิ่ล 5-0 คราสโนดาร์
23.55 น. เกตาเฟ่ 1-0 แทรบซอนสปอร์
23.55 น. พีเอสวี 3-2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
23.55 น. ลินซ์ 1-0 โรเซนบอร์ก
23.55 น. แรนส์ 1-1 เซลติก
23.55 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ 2-1 ลาซิโอ
23.55 น. ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต 0-3 อาร์เซน่อล
23.55 น. สต็องดาร์ ลีแอช 2-0 วิตอเรีย กีมารายส์


02.00 น. โวลฟ์สบวร์ก 3-1 โอเล็กซานเดรีย
02.00 น. เกนท์ 3-2 แซงต์ เอเตียนน์
02.00 น. โรม่า 4-0 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
02.00 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-4 โวลฟ์สแบร์เกอร์
02.00 น. วูลฟ์ส 0-1 บราก้า
02.00 น. สโลวาน บราติส ลาว่า 4-2 เบซิคตัส
02.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0 อัสตาน่า
02.00 น. ปาร์ติซาน 2-2 อาแซด
02.00 น. ปอร์โต้ 2-1 ยัง บอยส์
02.00 น. เรนเจอร์ส 1-0 เฟเยนอร์ด
02.00 น. ลูโดโกเร็ทส์ 5-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
02.00 น. เอสปันญ่อล 1-1 เฟเรนวารอส

-----

ผลจับสลากแบ่งสาย ยูโรป้าลีก 2019-20

"ผีแดง" ลูบปากแบ่งสายยูโรปาฯ "ปืน" ปะทะแฟรงค์เฟิร์ต

ศึก ยูฟา ยูโรปา ลีก 2019-20 คลอดผลการจับสลากแบ่งสาย เรียบร้อยแล้ว วันศุกร์ที่ 30 สิงหาคม ที่ราชรัฐโมนาโก ปรากฏว่า แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แชมป์ปี 2016 เจองานเบา ร่วมกลุ่ม L กับ แอสตานา , ปาร์ติซาน และ อาแซด อัล์คมาร์ ส่วน อาร์เซนอล รองแชมป์เก่า ถูกจัดอยู่กลุ่ม F ปะทะ ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต , สตองดาร์ ลีแอจ และ วิตอเรีย เอสซี

ส่วนรางวัลนักเตะยอดเยี่ยม ประจำทัวร์นาเมนต์ ฤดูกาล 2018-19 ตกเป็นของ เอเดน อาซาร์ แนวรุกป้ายแดง รีล มาดริด ซึ่งเป็นกำลังสำคัญช่วย เชลซี คว้าแชมป์ ก่อนย้ายสู่ถิ่น ซานติอาโก เบร์นาบิว

สรุปผลจับสลาก ศึก ยูฟา ยูโรปา ลีก 2019-20 รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม A : เซบีญา (สเปน) , อาโปเอล (ไซปรัส) , คาราบัก (อาเซอร์ไบจัน) , ดูเดลันเก (ลักเซมเบิร์ก) 
กลุ่ม B : ดินาโม เคียฟ (ยูเครน) , โคเปนเฮเกน (เดนมาร์ก) , มัลโม (สวีเดน) , ลูกาโน (สวิสฯ)

กลุ่ม C : บาเซิล (สวิสฯ) , คราสโนดาร์ (รัสเซีย) , เกตาเฟ (สเปน) , แทร็บซอนสปอร์ (ตุรกี) 
กลุ่ม D : สปอร์ติง ลิสบอน (โปรตุเกส) , พีเอสวี (เนเธอร์แลนด์ส) , โรเซนบอร์ก (นอร์เวย์) , แอลเอเอสเค (ออสเตรีย)

กลุ่ม E : ลาซิโอ (อิตาลี) , เซลติก (สกอตแลนด์) , แรนส์ (ฝรั่งเศส) , ซีเอฟอาร์ คลูจ (โรมาเนีย) 
กลุ่ม F : อาร์เซนอล (อังกฤษ) , แฟรงค์เฟิร์ต (เยอรมนี) , สตองดาร์ ลีแอจ (เบลเยียม) , วิตอเรีย เอสซี (โปรตุเกส) 

กลุ่ม G : ปอร์โต (โปรตุเกส) , ยัง บอยส์ (สวิสฯ) , เฟเยนูร์ด (เนเธอร์แลนด์ส) , เรนเจอร์ส (สกอตแลนด์)
กลุ่ม H : ซีเอสเคเอ มอสโก (รัสเซีย) , ลูโดโกเร็ตส์ (บัลแกเรีย) , เอสปันญอล (สเปน) , เฟเรนค์วารอส (ฮังการี) 

กลุ่ม I : โวล์ฟสบวร์ก (เยอรมนี) , เกนท์ (เบลเยียม) , แซงต์ เอเตียนน์ (ฝรั่งเศส) , โอเล็กซานดริยา (ยูเครน)
กลุ่ม J : โรมา (อิตาลี) , โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค (เยอรมนี) , อิสตันบูล บาซักเซเฮียร์ (ตุรกี) , โวล์ฟสเบิร์ก (ออสเตรีย) 

กลุ่ม K : เบซิกตัส (ตุรกี) , บรากา (โปรตุเกส) , วูล์ฟสฯ (อังกฤษ) , สโลวาน บราติสลาวา (สโลวาเกีย) 
กลุ่ม L :
แมนฯ ยูไนเต็ด (อังกฤษ) , แอสตานา (คาซักสถาน) , ปาร์ติซาน (เซอร์เบีย) , อาแซด อัล์คมาร์ (เนเธอร์แลนด์ส) 

หมายเหตุ : เริ่มเตะนัดแรก วันที่ 19 กันยายน 2562

-----

ช่องดูบอล90minlive | Doofootball | Link-ดูบอล
ไฮไลท์บอล: FB:Truesport FB:Goal Thailand FB:นี่หรือเว็บบอล
ผลบอลLivescore.com | MatchReport Soccersuck 
ตารางตารางคะแนน | อัตราต่อรอง

เข้าถึง 14261